Mẹ và Bé
Chào Mừng bạn đến với diễn đàn Mẹ Và Bé
== ===========Nơi giành cho============== ==============các Ông bố=============== =================và==================
===============Bà mẹ================== ========giỏi việc nước - chăm việc nhà========
Mẹ và Bé
Chào Mừng bạn đến với diễn đàn Mẹ Và Bé
== ===========Nơi giành cho============== ==============các Ông bố=============== =================và==================
===============Bà mẹ================== ========giỏi việc nước - chăm việc nhà========
Trang ChínhTrang Chính  Cuộc thi Bé đẹpCuộc thi Bé đẹp  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Latest topics
» Huớng dẫn bình chọn Bé đẹp qua ảnh
Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Icon_minitimeMon Jul 30, 2012 9:23 am by dang210

» Cuộc Thi Chiến Cơ Siêu Hạng khu vực ĐBSCL
Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Icon_minitimeFri Jun 22, 2012 3:03 pm by Admin

» Hoạt động của CLB chiến cơ siêu hạng
Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Icon_minitimeThu Jun 21, 2012 3:35 pm by Admin

» Hướng dẫn kiểm tra địa chỉ mail lúc đăng ký
Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Icon_minitimeWed Jun 06, 2012 5:59 pm by Admin

» Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012
Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Icon_minitimeMon May 28, 2012 6:52 pm by Admin

» Tại Sao Các Bé thích Chiến Cơ Siêu Hạng
Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Icon_minitimeMon May 28, 2012 1:23 pm by tayduanganha

» cau chuyen tu cuoc thi thoi trang be yeu
Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Icon_minitimeMon May 28, 2012 11:52 am by tuonganhthanbinh

» Be nao cung dep
Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Icon_minitimeMon May 28, 2012 8:55 am by lonsandianguc

» Mình thích bé Khánh Linh
Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Icon_minitimeSun May 27, 2012 8:32 am by Lê Thị Nguyệt Kiều

Share

Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tuonganhthanbinh
Bé Sơ Sinh
Bé Sơ Sinh
tuonganhthanbinh

Uy tín : 41
Địa chỉ : chau thanh, an giang

Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Empty
Bài gửiTiêu đề: Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012   Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Icon_minitimeMon May 28, 2012 12:12 pm

Mùa hè đã đến rồi, Tượng ảnh thần binh không biết đi đâu chơi nữa vì ba mẹ mình lúc nào cũng lo sợ vì không biết mình có tham gia vào các trò chơi lành mạnh không. Mình xem ti vi nhiều cũng không được, mình chơi game nhiều cũng không được vì ba mẹ mình nói là sẽ hư mắt. Mình buồn lắm không biết đi đâu chơi nữa ...........
Hôm rồi mình gặp chị Cagin và Anh Neo, anh chị cho mình biết dang có chương trình Vui Hè Cùng Bảo Tín do công ty TNHH TM Bảo Tín phối Nhà Thiếu Nhi An Giang tổ chức sân chơi cho chúng ta vào mỗi tối thứ bảy hàng tuần. Mình vui lắmvà năn nỉ ba mẹ mình chở mình đến khu vui chơi nhà thiếu nhi thật sớm. Tượng ảnh thần binh bật mí lịch trình mình chơi nhe!
17h30 đến 18h30 : mình chơi tất cả các trò chơi nhà thiếu nhi như xe điện, tàu lượn, phụng lắc, .. thật là hấp dẫn.
18h30 đến 17h30 : Mình xem các bạn biểu diễn văn nghệ, tham gia các trò chơi của chị Cagin. Ai cũng có quà hết nếu tham gia trò chơi miễn phí của Chị Cagin.
Đặc biệt hơn, các bạn nhỏ xíu với các trang phục dễ thương biễu diễn thời trang rất sành điệu. Các bạn biết các em đó là ai không. Các em đó chính là những siêu mẫu nhí của Câu Lạc Bộ Người Mẫu Nhí Bảo Tín đó.
Từ 17h30 :Các bạn biết việc gì xảy ra không, ôi thật là vui, thật là sướng vì mình được tham gia thi đấu Chiến Cơ Siêu Hạng. Vô cùng hấp dẫn với phần thưởng cho người thắng cuộc là một tháng chơi miễn phí tất cả các trò chơi tại Khu Vui Chơi Nhà Thiếu Nhi.
Các bạn biết không, khi mua vé để tham gia trò chơi, các bạn nhớ điền thông tin đầy đủ và bỏ vào thùng phiếu. Tuần rồi mình trúng cả bộ mặt nạ Anh Hùng trái đất trị giá 528.000đ đấy và 10 bạn khác còn rinh về nhà 10 phần quà khác nữa.
Các bạn ơi, cứ mỗi tối thứ bảy tuần nào cũng có hết. Các bạn có muốn vui hè như Tượng ảnh Thần Binh Không.
Admin
Admin
Admin
Admin

Uy tín : 80
Địa chỉ : An Giang

Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012   Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012 Icon_minitimeMon May 28, 2012 6:52 pm

tuonganhthanbinh đã viết:
Mùa hè đã đến rồi, Tượng ảnh thần binh không biết đi đâu chơi nữa vì ba mẹ mình lúc nào cũng lo sợ vì không biết mình có tham gia vào các trò chơi lành mạnh không. Mình xem ti vi nhiều cũng không được, mình chơi game nhiều cũng không được vì ba mẹ mình nói là sẽ hư mắt. Mình buồn lắm không biết đi đâu chơi nữa ...........
Hôm rồi mình gặp chị Cagin và Anh Neo, anh chị cho mình biết dang có chương trình Vui Hè Cùng Bảo Tín do công ty TNHH TM Bảo Tín phối Nhà Thiếu Nhi An Giang tổ chức sân chơi cho chúng ta vào mỗi tối thứ bảy hàng tuần. Mình vui lắmvà năn nỉ ba mẹ mình chở mình đến khu vui chơi nhà thiếu nhi thật sớm. Tượng ảnh thần binh bật mí lịch trình mình chơi nhe!
17h30 đến 18h30 : mình chơi tất cả các trò chơi nhà thiếu nhi như xe điện, tàu lượn, phụng lắc, .. thật là hấp dẫn.
18h30 đến 17h30 : Mình xem các bạn biểu diễn văn nghệ, tham gia các trò chơi của chị Cagin. Ai cũng có quà hết nếu tham gia trò chơi miễn phí của Chị Cagin.
Đặc biệt hơn, các bạn nhỏ xíu với các trang phục dễ thương biễu diễn thời trang rất sành điệu. Các bạn biết các em đó là ai không. Các em đó chính là những siêu mẫu nhí của Câu Lạc Bộ Người Mẫu Nhí Bảo Tín đó.
Từ 17h30 :Các bạn biết việc gì xảy ra không, ôi thật là vui, thật là sướng vì mình được tham gia thi đấu Chiến Cơ Siêu Hạng. Vô cùng hấp dẫn với phần thưởng cho người thắng cuộc là một tháng chơi miễn phí tất cả các trò chơi tại Khu Vui Chơi Nhà Thiếu Nhi.
Các bạn biết không, khi mua vé để tham gia trò chơi, các bạn nhớ điền thông tin đầy đủ và bỏ vào thùng phiếu. Tuần rồi mình trúng cả bộ mặt nạ Anh Hùng trái đất trị giá 528.000đ đấy và 10 bạn khác còn rinh về nhà 10 phần quà khác nữa.
Các bạn ơi, cứ mỗi tối thứ bảy tuần nào cũng có hết. Các bạn có muốn vui hè như Tượng ảnh Thần Binh Không.
Bài viết khá hay và chi tiết đó. Tuy nhiên còn mắc một số lỗi chính tả, lần sau đăng nhập nhớ sửa lại bạn nhé !!!
Cảm ơn bạn đã đóp góp thông tin cho diễn đàn. geek

Vui Hè Cùng Bảo Tín 2012

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Be nao cung dep